ถ่ายทอดสด

20:30 ฟุตบอล เชอร์โน มอร์ วาร์น่า VS เวเรย่า

20:30 ฟุตบอล มาลัตยาสปอร์ VS บาซัคเซเฮียร์

20:30 ฟุตบอล โลโคโมทีฟ มอสโก VS ซีเอสเคเอ มอสโก

20:30 ฟุตบอล เอสเบิร์ก VS เวนด์ซิสเซล

20:30 ฟุตบอล อาแจ็กซ์ VS อูเทร็คท์

21:00 ฟุตบอล คิเอโว่ VS นาโปลี

21:00 ฟุตบอล ลาซิโอ VS อูดิเนเซ่

21:00 เทนนิส Final

21:00 ฟุตบอล เอสคิลส์ตูน่า VS ซิริอุส

21:00 ฟุตบอล ยูเวนตุส VS เบเนเวนโต้

21:00 ฟุตบอล ฟิออเรนติน่า VS โรม่า

21:00 ฟุตบอล นีซ VS ดิฌง

21:15 ฟุตบอล แมนซิตี้ VS อาร์เซน่อล

21:30 ฟุตบอล โคโลญจน์ VS ฮอฟเฟ่นไฮม์

22:00 ฟุตบอล บาเซิ่ล VS ยัง บอยส์

22:00 ฟุตบอล ซลิน VS สปาร์ต้า ปราก

22:00 ฟุตบอล เอฟซี ธูน VS ลูกาโน่

22:00 ฟุตบอล ลีร์เซ่ VS โอเอช ลูเว่น

22:00 ฟุตบอล เดปอร์เตส อิกิเก้ VS โอ ฮิกกินส์

22:00 ฟุตบอล เลโอเนซ่า VS บาร์เซโลน่า บี

22:00 ฟุตบอล ชาเวส VS ปากอส เฟอร์ไรร่า

22:00 ฟุตบอล สตาล VS คาร์พาตี้ ลวิฟ

22:00 ฟุตบอล ลูเซิร์น VS เซนต์ กัลเลน

22:15 ฟุตบอล เซลต้า บีโก้ VS แอธ.บิลเบา

23:00 ฟุตบอล ชาเวส VS ปากอส เฟอร์ไรร่า

23:00 ฟุตบอล เม็ตซ์ VS ลีลล์

23:00 ฟุตบอล โฮโบร VS อัลบอร์ก บีเค

23:00 ฟุตบอล ฟลามูร์ตารี่ VS คูเคซี่

23:00 ฟุตบอล มาร์กเซย VS ก็อง

23:00 ฟุตบอล ลูโดโกเร็ตส์ VS ซีเอสเอเค โซเฟีย

23:00 ฟุตบอล เฟยเรนเซ่ VS มาริติโม่

23:30 ฟุตบอล เชลซี VS แมนยูไนเต็ด

23:30 ฟุตบอล ซิวาสสปอร์ VS คอนยาสปอร์

23:30 ฟุตบอล กอซเตเป VS เบซิคตัส

23:30 ฟุตบอล เอฟเวอร์ตัน VS วัตฟอร์ด

00:00 ฟุตบอล โวล์ฟสบวร์ก VS แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

00:00 ฟุตบอล อตาลันต้า VS สปาล

00:00 ฟุตบอล กิมาไรซ์ VS เบนฟิก้า

00:00 ฟุตบอล อันเดอร์เลชท์ VS คลับ บรูกก์

00:00 ฟุตบอล อตาลันต้า VS สปาล

00:00 ฟุตบอล เฮาเกซุนด์ VS สตรอมส์ก๊อดเซต

00:00 ฟุตบอล โฮโบร VS อัลบอร์ก บีเค

00:00 ฟุตบอล อ็อดด์ VS สตาเบ็ค

00:05 ฟุตบอล เบลกราโน่ VS อินดิเพนเดนเต้

00:30 ฟุตบอล โอลิมปิก โดเนตส์ค VS ซอร์ย่า

00:30 ฟุตบอล บียาร์เรอัล VS มาลาก้า

00:30 ฟุตบอล เรอัล โซเซียดาด VS เออิบาร์

01:00 อเมริกันฟุตบอล แอตแลนตา ฟอลคอนส์ VS แคโรไลนา แพนเธอร์ส

01:00 ฟุตบอล สลาเวน VS ดินาโม ซาเกร็บ

02:00 ฟุตบอล เรอัล โปโตซี่ VS ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เดอ ซูเกร

02:00 ฟุตบอล ออสเทนเด้ VS ซูลเต้ วาเรเกม

02:00 ฟุตบอล อัลเมเรีย VS คาดิซ

02:00 ฟุตบอล อาเลซุนด์ VS โรเซนบอร์ก

02:00 ฟุตบอล โตรอนโต้ เอฟซี VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

02:00 ฟุตบอล โครินเธียนส์ VS พัลไมรัส

02:45 ฟุตบอล ซาสซูโอโล่ VS เอซี มิลาน

02:45 ฟุตบอล เรอัล มาดริด VS ลาส ปัลมาส

03:00 บาสเกตบอล แอตแลนตา ฮอกส์ VS คลีฟแลนด์ แควาเลียส์

03:00 ฟุตบอล โตรอนโต้ เอฟซี VS นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

03:00 ฟุตบอล แซงต์ เอเตียน VS โอลิมปิก ลียง

03:05 ฟุตบอล ริเวอร์เพลท VS Boca Juniors*River-Boca Superclasico

03:15 ฟุตบอล สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS บราก้า

04:00 ฟุตบอล พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส VS Houston Dynamo*Western Conference Semi Final ( Leg 2 )

04:00 ฟุตบอล นิวยอร์ก ซิตี้ VS โคลัมบัส ครูว์

04:00 ฟุตบอล วาสโก ดา กาม่า VS วิตอเรีย

04:05 ฟุตบอล ริเวอร์เพลท VS โบคา จูเนียร์ส

04:25 อเมริกันฟุตบอล แคนซัส ซิตี้ ชีฟส์ VS ดัลลัส คาวบอยส์

05:00 ฟุตบอล นิวยอร์ก ซิตี้ VS โคลัมบัส ครูว์

06:30 ฟุตบอล พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส VS ฮุสตัน ไดนาโม

06:30 ฟุตบอล นิวยอร์ก ซิตี้ VS Columbus Crew*Eastern Conference Semi Final ( Leg 2 )

07:00 บาสเกตบอล ยูท่าห์ แจ๊ส VS ฮิวสตัน รอกเก็ตส์

07:30 ฟุตบอล พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส VS ฮุสตัน ไดนาโม

08:00 ฟุตบอล นิวยอร์ก ซิตี้ VS Columbus Crew*Western Conference Semi Final ( Leg 2 )

08:30 อเมริกันฟุตบอล โอ๊คแลนด์ เรดเดอร์ส VS ไมอามี่ ดอลฟินส์

12:00 อเมริกันฟุตบอล เดนเวอร์ บรองโกส์ VS ฟิลาเดลเฟีย อีเกิลส์

15:50 ฟุตบอล เมลเบิร์น วิคตอรี VS เวสเทิร์น ซิดนีย์

17:00 ฟุตบอล สลาเวีย ปราก U21 VS สโลวาน ลิเบอเรช U21

19:00 ฟุตบอล สปาร์ต้า ปราก U21 VS เทปลิเซ่ U21

19:00 ฟุตบอล ซาโมร่า VS เดปอติโว ลาร่า

20:00 ฟุตบอล ทริเนช U21 VS เบอร์โน่ U21

22:00 ฟุตบอล ชโคดรา VS สเคนเดอร์บู

22:30 ฟุตบอล เซปเตมรี่ โซเฟีย VS ปิริน

00:00 ฟุตบอล เฟรเดริเซีย VS วีบอร์ก

00:30 ฟุตบอล เลวาเดียกอส VS ลาเมีย

01:00 ฟุตบอล โวห์เลน VS ราปเปอร์สวิล

01:00 ฟุตบอล เฟรเดริเซีย VS วีบอร์ก

01:45 ฟุตบอล เกล็นโตรัน VS บัลลีเมน่า

02:00 ฟุตบอล โวห์เลน VS ราปเปอร์สวิล

02:30 ฟุตบอล เนิร์นแบร์ก VS อิงโกลสตัดท์

02:30 ฟุตบอล เลอ อาฟร์ VS แร็งส์

02:30 ฟุตบอล เปรูจา VS อเวลลิโน่

02:45 ฟุตบอล Chorley VS ฟลีตวู้ด

02:45 ฟุตบอล เกล็นโตรัน VS บัลลีเมน่า

05:00 ฟุตบอล ลูเวอร์เดนเซ่ VS อินเตอร์นาซิอองนาล

08:30 บาสเกตบอล ดีทรอยต์ ไลอ้อนส์ VS กรีนเบย์ แพ็คเกอร์ส

09:00 อเมริกันฟุตบอล บรูคลิน เน็ตส์ VS ฟีนิกซ์ ซันส์

02:45 ฟุตบอล เชสเตอร์ VS เร็กซ์แฮม

01:45 ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ VS สวิตเซอร์แลนด์

01:45 ฟุตบอล สกอตแลนด์ VS เนเธอร์แลนด์

01:45 ฟุตบอล โครเอเชีย VS กรีซ

09:00 ฟุตบอล แคนาดา VS สหรัฐอเมริกา

14:50 ฟุตบอล เซ็นทรัล โคสต์ VS ซิดนีย์ เอฟซี

18:00 ฟุตบอล ญี่ปุ่น VS บราซิล

19:00 ฟอร์มูล่าวัน ซ้อม 1

23:00 ฟอร์มูล่าวัน ซ้อม 2

23:00 ฟุตบอล แอฟริกาใต้ VS เซเนกัล

01:30 ฟุตบอล Bath VS Leicester Tigers

01:45 ฟุตบอล สวีเดน VS อิตาลี

01:45 ฟุตบอล เบลเยียม VS เม็กซิโก

02:00 ฟุตบอล ฝรั่งเศส VS เวลส์

02:00 ฟุตบอล อังกฤษ VS เยอรมัน

12:35 ฟุตบอล แอดิเลด ยูไนเต็ด VS นิวคาสเซิ่ล เจตส์

14:50 ฟุตบอล เมลเบิร์น วิคตอรี VS บริสเบน รอร์

17:00 ฟุตบอล รัสเซีย VS อาร์เจนตินา

18:30 ฟุตบอล ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส VS ร็อตเธอร์แฮม

19:00 ฟุตบอล รัสเซีย VS อาร์เจนตินา

20:00 ฟอร์มูล่าวัน ซ้อม 3

23:00 ฟอร์มูล่าวัน รอบควอลิฟาย

23:30 ฟุตบอล ไอวอรี่โคสต์ VS โมร็อกโก

23:30 ฟุตบอล เอ็บบ์สฟลีต VS เลย์ตัน โอเรียนท์

01:45 ฟุตบอล เดนมาร์ก VS ไอร์แลนด์

02:30 ฟุตบอล สเปน VS คอสตาริกา

12:00 ฟุตบอล เวลลิงตัน ฟีนิกซ์ VS เพิร์ธ กลอรี

14:00 ฟุตบอล เมลเบิร์น ซิตี้ VS เวสเทิร์น ซิดนีย์

14:00 ฟุตบอล เมลเบิร์น ซิตี้ VS Wsw

20:30 ฟุตบอล เอเอฟซี วิมเบิลดัน VS ปีเตอร์โบโร่

20:45 ฟุตบอล Scarlets VS Exeter Chiefs

23:00 ฟุตบอล สวิตเซอร์แลนด์ VS ไอร์แลนด์เหนือ

23:00 ฟอร์มูล่าวัน แข่งขัน

01:45 ฟุตบอล กรีซ VS โครเอเชีย

01:45 ฟุตบอล อิตาลี VS สวีเดน

23:00 ฟุตบอล สโลวาเกีย VS นอร์เวย์

00:45 ฟุตบอล รัสเซีย VS สเปน

01:45 ฟุตบอล เบลเยียม VS ญี่ปุ่น

01:45 ฟุตบอล เยอรมัน VS ฝรั่งเศส

01:45 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ VS เดนมาร์ก

01:45 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ VS DenmarkHighlights

14:50 ฟุตบอล เซ็นทรัล โคสต์ VS แอดิเลด ยูไนเต็ด

02:30 ฟุตบอล สปอร์ติ้ง ลิสบอน VS ฟามาลิกัว

14:45 ฟุตบอล บริสเบน รอร์ VS M'bourne City

14:50 ฟุตบอล บริสเบน รอร์ VS เมลเบิร์น ซิตี้

23:00 ฟุตบอล เบซิคตัส VS อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์

00:00 ฟุตบอล เฮลซิงกอร์ VS โฮโบร

01:30 ฟุตบอล สตุ๊ตการ์ท VS ดอร์ทมุนด์

01:45 ฟุตบอล เปรสตัน VS โบลตัน

01:45 ฟุตบอล อาเมียงส์ VS โมนาโก

02:30 ฟุตบอล ปอร์โต้ VS ปอร์ติโมเนนเซ่

12:35 ฟุตบอล เวสเทิร์น ซิดนีย์ VS เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

14:50 ฟุตบอล ซิดนีย์ เอฟซี VS นิวคาสเซิ่ล เจตส์

18:00 ฟุตบอล เกตาเฟ่ VS อลาเบส